ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high concentration perfume fragrances ] การจับคู่ 1324 ผลิตภัณฑ์.
ขายปลีก น้ํามันหอมหอมสูง เน้นน้ํามันสําหรับกล่องหอม
| ชื่อสินค้า: | น้ําหอม น้ํามันหอม |
|---|---|
| การใช้งาน: | การทำน้ำหอม |
| กลิ่น: | กลิ่นที่แข็งแกร่ง |
น้ำหอม Originales Fragrance น้ำมันหอมระเหยเข้มข้นสูงสำหรับสเปรย์ฉีดตัว
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
100% กลิ่นหอมน้ํามันหอมเข้มงวด ฝรั่งเศส น้ํามันหอมน้ํามันหอมผู้หญิง
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ: | สถานที่แห้งเย็น |
กล่องอะลูมิเนียมกล่องน้ํามันหอม 800 ชนิด
| ชื่อสินค้า: | ฐานน้ำหอม |
|---|---|
| ชื่ออื่น: | กลิ่นหอมเข้มข้น |
| รูปร่าง: | น้ํามันหอมเน้นเหลว |
Oud กลิ่นหอม น้ํามันหอม มัสกัส น้ํามันหอม เน้นดีไซเนอร์ กลิ่นหอม
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| ความบริสุทธิ์: | บริสุทธิ์ 100% |
ขายปลีก เครื่องสําอางประจําตัว เครื่องสําอางประจําตัว เครื่องสําอางประกอบด้วยสารประกอบด้วยสารประกอบที่มีปริมาณสูง น้ํามันหอมน้ํามันอาหรับ เครื่องสําอางน้ํามันยี่ห้อ เครื่องสําอางน้ํามัน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ํามันหอมน้ําหอมน้ําหอมน้ํามันสําอาง เน้นน้ํามันอีเซียล
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่น |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | ZHENXIN |
| กลิ่น: | กลิ่นการ์ดิเนีย |
น้ํามันหอมยี่ห้อที่มีคุณภาพดีที่สุด น้ํามันหอมยี่ห้อยี่ห้อยี่ห้อยี่ห้อ
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| ต้นทาง: | ซีเอ็นเอ็น |
น้ํามันหอมปริมาณสูง น้ํามันหอมอาราบี น้ํามันหอมอธิษฐ์ ขายส่งยอดขาย น้ํามันหอมอธิษฐ์ น้ํามันหอมปรับสําราญสําหรับสเปรย์ร่างกาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ําหอมมุ่งเน้นสูง ผู้จําหน่ายยอดขาย น้ําหอมน้ํามันอาธาระ น้ํามันหอมแบรนด์ ผู้ผลิต น้ํามันหอมนาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |

