ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high concentration perfume fragrances ] การจับคู่ 1324 ผลิตภัณฑ์.
น้ําหอมเข้ม น้ํามันหอม รสชาติสังเคราะห์
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่น |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ำมันน้ำหอมฟลอร์ล |
| ชื่อแบรนด์: | ZHENXIN |
น้ํามันหอม น้ํามันหอมดอกกุหลาบที่ทนทานนาน น้ํามันหอมสีชมพูที่บริสุทธิ์สูง น้ําหอมขายส่ง น้ํามันร่างกาย น้ําหอม เน้นเหลว
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
ผู้ผลิตน้ำมันหอมระเหยน้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำหอมสำหรับผิวกายจำนวนมาก น้ำหอมเข้มข้นสูง น้ำมันหอมระเหย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
Industry Fragrance & Flavor High Concentrated Perfume Oil Body Spray Fragrance for Women Designer Women Body Essential Oil
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ: | สถานที่แห้งเย็น |
น้ํามันหอมแบบเดียว ผู้ออกแบบน้ํามันหอม ผู้ผลิตน้ํามันหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ํามันหอม น้ํามันหอมสูงเน้น น้ํามันหอมสูงบริสุทธิ์ น้ํามันหอม ขายปลีก น้ํามันร่างกาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ํามันหอม ยี่ห้อน้ํามันหอม ผู้ผลิตน้ํามันหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอม แบรนด์ที่มีปริมาณความเข้มแข็งสูง เพื่อทําให้ผู้ชายหอม
| รูปร่าง: | น้ำมันเหลว |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ําหอมผู้ชาย |
| ปริมาณ: | 5% - 15% |
ผู้ชายและผู้หญิง น้ํามันหอมเข้มข้นสูงที่มีรสชาติประจําวัน ตัวอย่างฟรี
| Product Name: | Perfume Bases |
|---|---|
| Usage: | Daily Flavor, Industrial Flavor |
| Other Names: | Concentrated Fragrance |
น้ำมันหอมระเหยน้ำหอมอาหรับ น้ำมันหอมเข้มข้น น้ำมันหอมขายส่ง น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำมันหอมสำหรับสเปรย์ฉีดตัว
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |

