ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high concentration perfume fragrances ] การจับคู่ 1324 ผลิตภัณฑ์.
น้ำมันหอมระเหยเข้มข้นสูง น้ำหอมฝรั่งเศส น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำหอมกลิ่นหอม ขายส่งน้ำหอมอาหรับ
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ํามันหอมปริมาณสูง น้ํามันหอมอาหรับ น้ํามันหอมอธิษฐ์ ขายปลีก ขนาดใหญ่ น้ําหอมหอม น้ํามันเหลว น้ํามันเทียนปริมาณสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ําหอมเข้ม น้ําหอมแข็ง น้ํามันหอมเหลืองอ่อน น้ําเหลวเหลือง
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | รสชาติอุตสาหกรรม น้ํามันหอมดอกไม้ |
| ชื่ออื่น ๆ: | น้ำมันน้ำหอมกลิ่นฟลอรัล |
น้ํามันหอมดอกไม้ปริมาณสูงกว่า 800 ชนิด ODM
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่น |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ำหอมรายวัน |
| รูปร่าง: | ของเหลวรสเข้มข้น |
ขายปลีก Roll on Perfume Oil High Concentrate Perfume Essential Oil สําหรับเครื่องสําอาง ผสมผสาน เครื่องออกแบบเครื่องสําอาง สําหรับโรงแรม
| Packaging Details: | 2KG/5KG/10KG/25KG/50KG/200KG |
|---|---|
| Delivery Time: | 7-10 days |
| Payment Terms: | T/T, Western Union,Paypal, |
น้ำหอมเข้มข้น น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมกลิ่นดีไซเนอร์ น้ำหอมอาหรับ น้ำหอมขายส่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2กก./5กก./10กก./25กก./50กก./200กก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, |
กลิ่นหอมเน้นดอกไม้ กลิ่นหอมดอกโลตัส กลิ่นหอมน้ํามันกลิ่นหอม
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่นดอกบัว |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลิ่นดอกบัว การทำน้ำหอม |
| ชื่ออื่น ๆ: | น้ำมันน้ำหอมดอกบัว |
น้ํามันหอมประสาน น้ํามันหอมมะนาว
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่น |
|---|---|
| การใช้งาน: | การทำน้ำหอมแมกโนเลีย |
| ชื่ออื่น ๆ: | วัตถุดิบน้ำหอมแมกโนเลีย |
น้ํามันหอมหอมดอกไม้มุ่งเน้นสูง น้ํามันหอมสําหรับการทําน้ําหอม
| ชื่อสินค้า: | น้ำหอมกลิ่น |
|---|---|
| กลิ่น: | ดอกไม้ |
| การใช้งาน: | น้ํามันหอม |
น้ำมันหอมระเหยเข้มข้น น้ำหอมฝรั่งเศส น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำหอมกลิ่นหอม ขายส่งจำนวนมาก น้ำหอมอาหรับ เอสเซ้นส์
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |

