ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high concentrated perfume oil ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
แบรนด์แท้ น้ําหอมสด น้ําหอมยาวนาน ส่งน้ําหอมระดับสูง
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ: | สถานที่แห้งเย็น |
น้ําหอมเข้มข้นสูง น้ําหอมอารบิกสําหรับเทียน น้ําหอมเทียนนานนาน
| ชื่อสินค้า: | น้ํามันหอมสําหรับทําเทียน |
|---|---|
| ชื่ออื่น: | น้ำมันหอมเทียน |
| ต้นทาง: | ซีเอ็น |
เทียนน้ํามันหอมเข้มข้นสูง เทียนน้ํามันอิเซนเซียลหลากหอมเข้มข้นเทียนน้ําหอม
| การใช้งาน: | เทียน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำมันหอมระเหยกลิ่นเทียนลาเวนเดอร์ |
| ได้รับการรับรอง: | HALAL MSDS COA IFRA Etc |
น้ํามันน้ําหอมสบู่หอมแรง - น้ํามันอีเซนเซียลปริมาณสูงสําหรับสบู่โรงแรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ํามัน หอม สําหรับ การ ทํา ซาปูน |
|---|---|
| ชื่ออื่น: | สบู่น้ำมันน้ำหอม |
| ต้นทาง: | ซีเอ็นเอ็น |
ขายปลีก เครื่องสําอางประจําตัว เครื่องสําอางประจําตัว เครื่องสําอางประกอบด้วยสารประกอบด้วยสารประกอบที่มีปริมาณสูง น้ํามันหอมน้ํามันอาหรับ เครื่องสําอางน้ํามันยี่ห้อ เครื่องสําอางน้ํามัน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
ขายปลีก Roll on Perfume Oil High Concentrate Perfume Essential Oil สําหรับเครื่องสําอาง ผสมผสาน เครื่องออกแบบเครื่องสําอาง สําหรับโรงแรม
| Packaging Details: | 2KG/5KG/10KG/25KG/50KG/200KG |
|---|---|
| Delivery Time: | 7-10 days |
| Payment Terms: | T/T, Western Union,Paypal, |
น้ําหอม คุณภาพดี น้ํามันอุดมอุดม ขายปลีก ผู้นําขายปลีก น้ํามันหอมอารบิก น้ํามันหอมเข้มข้น สําหรับผู้หญิง ขายปลีก
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ําหอมมุ่งเน้นสูง ผู้จําหน่ายยอดขาย น้ําหอมน้ํามันอาธาระ น้ํามันหอมแบรนด์ ผู้ผลิต น้ํามันหอมนาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำหอมเข้มข้นสูงสำหรับทำน้ำหอม น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำมันหอมระเหย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2กก./5กก./10กก./25กก./50กก./200กก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, |
ผู้ชายและผู้หญิง น้ํามันหอมพูนสด น้ํามันหอมผสมผสม
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | บริสุทธิ์ 100% |
| ชื่ออื่น ๆ: | กลิ่นหอมเข้มข้น |

