ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high concentrated perfume oil ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
น้ำมันหอมระเหยน้ำหอมอาหรับ น้ำมันหอมเข้มข้น น้ำมันหอมขายส่ง น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำมันหอมสำหรับสเปรย์ฉีดตัว
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
น้ํามันหอมแบบเดียว ผู้ออกแบบน้ํามันหอม ผู้ผลิตน้ํามันหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
ผู้ชายและผู้หญิง น้ํามันหอมเข้มข้นสูงที่มีรสชาติประจําวัน ตัวอย่างฟรี
| Product Name: | Perfume Bases |
|---|---|
| Usage: | Daily Flavor, Industrial Flavor |
| Other Names: | Concentrated Fragrance |
Industry Fragrance & Flavor High Concentrated Perfume Oil Body Spray Fragrance for Women Designer Women Body Essential Oil
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ: | สถานที่แห้งเย็น |
100% กลิ่นหอมน้ํามันหอมเข้มงวด ฝรั่งเศส น้ํามันหอมน้ํามันหอมผู้หญิง
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ: | สถานที่แห้งเย็น |
น้ำหอมดีไซเนอร์หรูขายส่งน้ำมันหอมเข้มข้นสูงน้ำหอมแบรนด์กำหนดเองผู้ผลิตน้ำมันหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2กก./5กก./10กก./25กก./50กก./200กก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, |
ผสมผสมสูง ผู้ออกแบบน้ํามันหอมหอม แบรนด์แรงบันดาลใจหอมหอมน้ํามัน Ori
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
ผู้ผลิตน้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำหอมขายส่ง ผู้ผลิตน้ำมันหอมระเหย น้ำหอมเข้มข้น น้ำมันหอมระเหย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันน้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำหอมเข้มข้นสูง น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมกลิ่นดั้งเดิม แรงบันดาลใจจากน้ำหอม กลิ่นหอม ขายส่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันหอมระเหยเข้มข้น น้ำหอมดีไซเนอร์ น้ำมันหอมระเหยสำหรับทำน้ำหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |

