ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aroma aroma ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
น้ํามันหอมที่มีกลิ่นรสชาติแรงที่ใช้ในชามพูและโลชั่นล้างร่างกาย
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กลิ่นประจำวัน แชมพู อโรม่า น้ำมันน้ำหอม |
| การใช้งาน: | แชมพู น้ำมันน้ำหอมอโรม่า |
เตรียมส่ง Home Aroma Diffuser กลิ่นหอม Aromatheray กลิ่นหอมน้ํามันสําคัญ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ํามันหอมการ์เดเนีย สําหรับเครื่องกระจาย |
|---|---|
| ต้นทาง: | ซีเอ็นเอ็น |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
โรงแรม โลตัส น้ํามันหอม Diffuser Aroma น้ํามันอีเซียลสําหรับกลิ่นหอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ํามันหอมโลตัสสําหรับเครื่องกระจาย |
|---|---|
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
| กลิ่น: | กลิ่นหอม |
น้ํามันหอมอารมณ์ Tuberose ของพรีเมียม สําหรับเครื่องกระจาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำมันหอมซ่อนกลิ่นสำหรับไม้หอมกระจายกลิ่นกก |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| กลิ่น: | กลิ่นหอม |
Sweet Vanilla Scented Oil for Candle Making Long Lasting Vanilla Scent for Candles Luxury Aroma Candle Oil Perfume
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
Fresh Floral Scent Candle Original Perfume Oil Candle Making Aroma Candle Essential Oils for Candles
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอมนาน น้ํามันหอมน้ําหอมแท้ น้ําหอมหอมยอดขายสําหรับการทําเทียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอมนาน น้ํามันหอมน้ําหอมแท้ น้ําหอมหอมยอดขายสําหรับการทําเทียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอมนาน น้ํามันหอมน้ําหอมแท้ น้ําหอมหอมยอดขายสําหรับการทําเทียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
เครื่องระบายกลิ่นสลักชี่ เครื่องระบายกลิ่นสําหรับผลิต เครื่องระบายกลิ่นน้ํามันอีเซนเซียลที่ทนทานนาน
| ได้รับการรับรอง: | MSDS COA IFRA Etc |
|---|---|
| ระยะเวลาการส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| MOQ: | 1กก./กลิ่น |

