ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aroma aroma ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
น้ํามันหอมประกอบด้วยความเข้มข้นสูง กลิ่นเทียน น้ํามันหอมสําหรับทําเทียน
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | น้ำมันน้ำหอมสำหรับเทียนหอม |
| ชื่ออื่น ๆ: | น้ำมันน้ำหอมสำหรับเทียนหอม |
น้ํามันหอมสําอางพวงหรู
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| ประเภท: | กลิ่นและรสสังเคราะห์ |
| แอปพลิเคชัน: | รสชาติประจําวัน รสชาติดอกไม้ |
น้ํามันหอมหลากหลาย น้ํามันแปรปรวนยาวนาน น้ํามันอีเซนเซียล น้ําหอมป่า สําหรับเครื่องปรับอากาศ
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| รูปร่าง: | คอนเซ็นทรัดของเหลว |
| กลิ่น: | อ่อนโยน |
กลิ่นกล้วยสด สารสกัดอาหารของเหลว กลิ่นสําหรับการทําน้ําดื่ม
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | บริสุทธิ์ 100% |
| การใช้งาน: | รสผลไม้กล้วย |
Long Lasting Jasmine Scent Candle Perfume Oil Nice Smell Original Perfume Oil Fragrances for Candle Making Bulk Aroma Candle Oil
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันหอมระเหย เทียนหอม น้ำหอม น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมดั้งเดิม น้ำหอมขายส่ง สำหรับทำเทียน จำนวนมาก น้ำมันหอมระเหยสำหรับเทียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันหอมระเหย เทียนหอม น้ำหอม น้ำมันหอมระเหย น้ำหอมดั้งเดิม น้ำหอมขายส่ง สำหรับทำเทียน จำนวนมาก น้ำมันหอมระเหยสำหรับเทียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
รสชาติสําหรับอาหารและการอบอาหาร การทํารสชาติ น้ํามันเหลว ผลไม้เบสกิต Aroma Essence
| ชื่อสินค้า: | ของเหลวรสเข้มข้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | รสชาติรายวัน, รสชาติอาหาร |
| ชื่ออื่น: | รสชาติ |
สปันเดด อโรมาติก ฟรีเซีย ดีฟิวเซอร์ กลิ่นหอม น้ํามันดีฟิวเซอร์
| ความบริสุทธิ์: | บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ปริมาณ: | 5% |
| รูปร่าง: | น้ำมันน้ำหอมเหลว |

