ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flavour fragrance ] การจับคู่ 1778 ผลิตภัณฑ์.
แฟคทอรี่อริจินอล เมนต์กลิ่นไอศกรีม รสชาติน้ํามัน รสชาติอาหารตามสั่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รสเมนต์สําหรับทําไอศกรีม |
|---|---|
| จาก: | น้ำมันเข้มข้น |
| ต้นทาง: | ซีเอ็นเอ็น |
น้ํามันอีเซนเซียลทูลิปเน้นสําหรับการทําเทียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำมันกลิ่นเทียนทิวลิป |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| ตัวอย่าง: | จัดหาตัวอย่างได้อย่างอิสระ 15 ตัวอย่าง 10 มล. ต่อตัวอย่าง |
โรงงาน ขายยอดขาย น้ํามันและน้ํามันรสอาหาร สําหรับน้ําทราย การทําเครื่องดื่มที่มีน้ํามันรสคุณภาพดี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รสแตงโมสำหรับทำเครื่องดื่ม |
|---|---|
| การบรรจุหีบห่อ: | ขวดพลาสติก |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
น้ำหอมสเปรย์สำหรับผู้หญิง น้ำมันหอมระเหยขายส่ง น้ำมันหอมระเหยคุณภาพสูง น้ำหอมขายส่งตัวแทนจำหน่ายหรูหรา
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ําหอมมุ่งเน้นสูง ผู้จําหน่ายยอดขาย น้ําหอมน้ํามันอาธาระ น้ํามันหอมแบรนด์ ผู้ผลิต น้ํามันหอมนาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
โรลล์น้ํามันหอมปริมาณสูงสําหรับสเปรย์ร่างกาย แบรนด์หรูหอมน้ํามันหอมน้ํามันสําคัญนักออกแบบน้ํามันหอมสําหรับน้ําหอมผู้ชาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันหอมระเหยแบบลูกกลิ้งดั้งเดิมยอดนิยมสำหรับสเปรย์ฉีดผิวน้ำมันหอมระเหยคุณภาพสูงน้ำมันหอมระเหยจำนวนมากน้ำมันหอมระเหยแบรนด์เนม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
ขายปลีก Roll on Perfume Oil High Concentrate Perfume Essential Oil สําหรับเครื่องสําอาง ผสมผสาน เครื่องออกแบบเครื่องสําอาง สําหรับโรงแรม
| Packaging Details: | 2KG/5KG/10KG/25KG/50KG/200KG |
|---|---|
| Delivery Time: | 7-10 days |
| Payment Terms: | T/T, Western Union,Paypal, |
น้ํามันหอมยาวนาน ผู้ออกแบบหอมหรูหรา ผู้จําหน่ายยอดขายหอม น้ํามันหอมที่จําเป็น ผู้ผลิตน้ํามันหอมที่มีแบรนด์
| Packaging Details: | 2KG/5KG/10KG/25KG/50KG/200KG |
|---|---|
| Delivery Time: | 7-10 days |
| Payment Terms: | T/T, Western Union,Paypal, |
น้ำหอมน้ำมันหอมระเหยติดทนนานขายส่งน้ำหอมอาหรับดีไซเนอร์น้ำมันน้ำหอมขายส่งน้ำหอมน้ำมันสำหรับผู้หญิงขายส่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2กก./5กก./10กก./25กก./50กก./200กก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, |

