ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flavour fragrance ] การจับคู่ 1738 ผลิตภัณฑ์.
โรงงาน จําหน่าย น้ํามันหอมมะเขือเทศมะเขือเทศมะเขือเทศมะเขือเทศมะเขือเทศ
| ชื่อสินค้า: | ฐานน้ำหอม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การทำน้ำหอม |
| ชื่อแบรนด์: | ZHENXIN |
น้ํามันหอมผลไม้ น้ํามันหอมหอมดี น้ํามันหอมเข้มสําหรับทําหอม
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
High Concentration Watermelon Candle Scent Oil Essential Oils for Candle Making
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ํามันหอมคุณภาพสูง น้ํามันหอมดีไซน์ น้ําหอมหอมปลีก น้ํามันหอมอาหรับ น้ํามันหอมเข้ม น้ํามันหอมสําหรับผู้หญิง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอม Oud เครื่องออกแบบน้ํามันอธิษฐ์ กลิ่นหอมอารบิก กลิ่นหอมน้ํามันหลากหลาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอมจากน้ํามันยาสมินที่มีปริมาณสูง สําหรับการทําน้ําหอม
| ชื่อสินค้า: | ฐานน้ำหอม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การ สร้าง น้ําหอม แยสมิน |
| ชื่อแบรนด์: | ZHENXIN |
Sweet Vanilla Scented Oil for Candle Making Long Lasting Vanilla Scent for Candles Luxury Aroma Candle Oil Perfume
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
Fresh Floral Scent Candle Original Perfume Oil Candle Making Aroma Candle Essential Oils for Candles
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
Berry Essential Oil for Candle Making Luxury Brand Perfume Candle Oil Long Lasting Vanilla Scent for Candles
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |

