ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ concentrated soap fragrances ] การจับคู่ 1245 ผลิตภัณฑ์.
น้ำหอมอาหรับเข้มข้นกลิ่นไม้กฤษณา น้ำหอมดีไซเนอร์น้ำมันหอมระเหยจำนวนมาก แบรนด์รสชาติและกลิ่นหอมสำหรับผู้ชาย ทำน้ำหอม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1kg/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
กลิ่นหอมแรง รสสตรอเบอรี่ รสบิสกิตคุณภาพดี รสเค้กเข้มข้น รสและกลิ่นหอม
| ชื่อสินค้า: | รสสตรอเบอรี่สําหรับการทําเครื่องดื่ม |
|---|---|
| กลิ่น: | กลิ่นเฉพาะตัว |
| ระดับ: | เกรดไอเอสโอ |
กลิ่นหอม แบรนด์ที่มีปริมาณความเข้มแข็งสูง เพื่อทําให้ผู้ชายหอม
| รูปร่าง: | น้ำมันเหลว |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ําหอมผู้ชาย |
| ปริมาณ: | 5% - 15% |
High Concentration Watermelon Candle Scent Oil Essential Oils for Candle Making
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
น้ำมันหอมระเหยติดทนนาน น้ำหอมเข้มข้น น้ำมันหอมระเหยกลิ่นหอม วัตถุดิบดั้งเดิม น้ำหอมสำหรับรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | น้ํามันหอมจากมะเขือเทศสําหรับการผลิตเครื่องซักผ้า |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| กลิ่น: | กลิ่นหอม |
กลิ่นหอมมุ่งเน้นสูง กลิ่นหอมยาวนาน กลิ่นหอมไม้แซนดาล กลิ่นหอมอารอมเทราพี กลิ่นหอมกระจายน้ํามันอุดม
| รายละเอียดการบรรจุ: | 2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |
Liquid Oil Concentrate Perfume Oil Bulk Scented Oil Cherry Blossom Scent Essence Oil
| Brand name: | ZHENXIN |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา: | 1-3 ปี |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
น้ํามันกระจายน้ําหอมห้องหอมกระจายน้ําหอม
| ได้รับการรับรอง: | MSDS IFRA COA ETC |
|---|---|
| การใช้งาน: | ดิฟฟิวเซอร์ |
| ความบริสุทธิ์: | บริสุทธิ์ 100% |
น้ํามันหอมหลากหลาย น้ํามันหอมที่กําหนดเอง น้ําหอมและน้ํามันหอม เน้นน้ํามันหอม
| พิมพ์: | Eau de Parfum |
|---|---|
| ต้นทาง: | ซีเอ็นเอ็น |
| สี: | สีเหลืองอ่อน |
ขายดิบายหอมหอมน้ํามันสําอางสําหรับผู้หญิง Arab Roll on Perfume Oil แบรนด์ดังหอมหอมหอมสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1kg/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, |

